Header Ads

Responsive Ads Here

VIDEO:NAIBU SPIKA TULIA AKSONI AMEWATAKA WANAWAKE NCHI KUJENGA MAZOEA YA KUFAYA MAZOEZI MARA KWA MARA.

Naibu spika wa bunge la jamuhuri ya muungano wa Tanzania Dkt Tulia Aksoni ameendesha arambee ya kuchangia hospitali ya wilaya ya Namtumbo iliyopo mkoaani Ruvuma kwa ajili ya kujenga hodi ya akina mama pamoja na jengo la upasauaji,pia naibu spika alishiriki mbio za kilometa 5 na kuwa mshindi wa mbio hizo habari kamili hii hapa video yake. Virus-free. www.avast.com Attachments area Preview YouTube video BREAKING NEWS NAIBU SPIKA ASHINDA TUZO YA SELOUS MARATHON BREAKING NEWS NAIBU SPIKA ASHINDA TUZO YA SELOUS MARATHON

No comments