Header Ads

Responsive Ads Here

TPB BANK NA SHIRIKA LA WE CARE TANZANIA WAFANIKISHA ZOEZI LA UCHANGIAJI DAMU JIJINI MBEYA

Baadhi ya wafanyakazi wa benki ya TPB wakichangia damu katika viwanja vya CCM Ruanda Nzovwe jijini Mbeya Nov 11 mwaka huu .

Zoezi la kuchangia damu likiendelea ..........

Afisa Oparesheni Benki ya TPB Ndugu Mustafa Mmanga akichania Damu katika viwanja vya CCM Ruanda Nzovwe tamasha hilo la uchangiaji Damu limeandaliwa na shirika lisilo la kiserikali la WE CARE  TANZANIA lenye makao makuu yake jijini Mbeya na kudhaminiwa na Benki ya TPB Mkoa wa Mbeya Nov 11 mwaka huu ambapo kauli mbiu ya tamasha hilo ''NIOKOE NIISHI ''.

Meneja benki ya TPB Mkoa wa Mbeya Ndugu Humphrey Julius akipokea cheti shukrani kutoka kwa Mkurugenzi wa shirika la WE CARE Bi,Elizabeth Maginga kwa katambua mchango wa benki hiyo katika kufanikisha zoezi la uchangiaji Damu jijini Mbeya .

Baadhi ya wananchi waliojitokeza katika tamasha hilo la uchangiaji damu katika viwanja vya CCM Ruanda Nzovwe jijini Mbeya Nov 11 ,2017.

Mkurugenzi shirika la WE CARE  Bi, Elizaberth Maginga akizungumza katika Tamasha hilo la uchangiaji damu katika viwanja vya CCM Ruanda Nzovwe jijini Mbeya .

Zoezi la Uchangiaji likiendelea


Tpb benki wakisakata rumba 

Benki ya TPB katika picha ya pamoja na Meza kuu..

Vijana wa Boda boda katika picha ya pamoja na Wafanyakazi wa TPB .Picha  Mr pengo na JMblog

No comments