Social Icons

b

b

w

w

.

Saturday, September 9, 2017

MSUVA KUIBEBA DIFAA EL JADIDA DHIDI YA CHABAB ATLAS KHENIFRA LEO,MECHI YA LIGI KUU MOROCCO


hqdefault
Winga wa zamani wa Mabingwa watetezi wa Ligi Kuu ya Vodacom Tanzania bara,Simon Msuva kwa mara ya kwanza ataichezea timu ya Mpya kwenye Ligi Kuu ya Morocco,Maarufu kama ‘Botola’

Pazia La Ligi Kuu ya Morocco lilifunguliwa jana kwa mechi mbili zilichezwa hivyo Msuva na timu yake ya Difaa El Jadid watashuka kwenye uwanja wao wa nyumbani wa Ben Ahmed El Abdi Mjini El Jadida kucheza na Chabab Atlas Khenifra.
Msuva ambaye ni Mfungaji bora wa Ligi Kuu ya Tanzania msimu wa 2017-18 alijiunga na Wamorocco hao akitokea klabu ya Yanga na tayari amecheza mechi 11 akiwa na Difaa El Jadida huku akiwa amefunga jumla ya magoli 9 kwenye mechi za Majaribio hivyo tunaimani atauwasha moto kwenye Ligi hiyo ngumu.

No comments:

Post a Comment