Social Icons

b

b

w

w

.

Saturday, September 2, 2017

MADIWANI JIJINI TANGA WATAKIWA KUHESHIMU TARATIBU ZA VIKAO


Mstahiki Meya wa Jiji la Tanga (CCM) Alhaji Mustapha Selebosi ambaye pia ni Diwani wa Kata ya Nguvumali akizungumza kwenye kikao cha kawaida cha Baraza la Madiwani kulia ni Mkurugenzi wa Jiji la Tanga Daudi Mayeji akipitia kabrasha kushoto ni Naibu Meya wa Jiji hilo,Mohamed Haniu ambapo Meya huyo aliwataka madiwani kuheshimu taratibu za vikao.

Mkurugenzi wa Jiji la Tanga, Daudi Mayeji akizungumza wakati wa kikao hicho kushoto ni Mstahiki Meya wa Jiji hilo,Alhaj Mustapha Selebosi na kulia ni Mkuu wa Wilaya ya Tanga, Thobias Mwilapwa.
Naibu Meya wa Jiji la Tanga, Mohamed Haniu akizungumza wakati wa kikao hicho kulia ni Mstahiki Meya wa Jiji hilo(CCM) Alhaj  Mustapha Selebosi kushoto ni Mbunge wa Jimbo la Tanga (CUF) Alhaji Mussa Mbaruku.
Mkuu wa wilaya ya Tanga, Thobias Mwilapwa akizungumza wakati wa kikao hicho.
Mbunge wa Jimbo la Tanga (CUF) Alhaj Mussa Mbaruku akizungumza wakati wa kikao hichi.


Mbunge wa Jimbo la Tanga (CUF) Alhaj Mussa Mbaruku.

Waheshimiwa Madiwani kutoka Kata mbalimbali wakifuatilia hoja mbalimbali kwenye kikao hicho.
Wataalamu kutoka idara mbalimbali katika Halamshauri ya Jiji la Tanga wakifuatilia kwa umakini kikao hicho.
Wakuu wa Idara mbalimbali wakifuatilia kwa umakini katika kikao hicho katika ni Mchumi wa Jiji la Tanga, Ramadhani Posi.
Waheshimiwa Madiwani wakifuatilia kikao hicho. Kulia ni diwani wa Kata ya Central Khalid Mohamed.
Waheshimiwa Madiwani wakifuatilia kikao hicho.
Meneja wa kituo cha TV cha Halmashauri ya Jiji la Tanga (TATV) Mussa Labani akifuatilia mijadala mbalimbali kwenye kikao hicho.
Mbunge wa Jimbo la Tanga (CUF) Alhaj Mussa Mbaruku katikati akifuatilia taarifa mbalimbali kwenye kikao hicho. Kulia ni Naibu Meya wa Jiji la Tanga (CUF) Mohamed Haniu kushoto ni Mwenyekiti wa CCM Wilaya ya Tanga, Kassim Mbuguni.
Waandishi wa Habari kutoka Vyombo mbalimbali wakifuatilia kikao hicho kulia ni Dege Masoli wa Nipashe Tanga, Mbaruku Yusuph wa Tanzania Daima kushoto. (Habari kwa hisani ya Blog ya Kijamii ya Tanga Raha)

No comments:

Post a Comment