Social Icons

b

b

w

w

.

Tuesday, September 12, 2017

IDD MKWELA ASIKILIZIA PROMOTA KAIKE

BONDIA wangumi za kulipwa Idd Mkwela baada ya majuma kadhaa yaliyopita kujinasibu kuwa anaogopwa na mabondia aliowataja kwa kumkimbia kwa makusudi lakini kwa sasa
amekuwa na madhungumzo na promota Kaike siraju ambaye ameonesha nia ya kumpatia mpambano bondia huyo Octoba 28 ambapo amesema atamsainisha na bondia Issa Nampepeche au Deo Samweli kaike alienda mbali zaidi na kusema kuwa baada ya kufanikiwa kushinda mpambano uho ata mpatia mapambano ya mabondia anao wataka
nae Mkwela amesema kuwa yeye ni bondia ivyo bondia yoyote atakaekuja kwake awezi kuchaguwa kwani ndio kazi anayoifanya na ndio aliyoichagua hivyo kazi kazi
aliendelea kwa kusema kwa sasa nafanya mazoezi ya nguvu japo kuwa bado sijasaini mkataba ila najua promota atajitokeza wakati wowote ule kwa ajili ya mpambano wangu na bondia yoyote ajae mbele yangu nitamsambalatisha bila huruma
kwani kwa sasa nina uwezo wa kupitiliza mazoezi ninayofanya mpaka najiogopa naisi ipo siku nitakuji kuuwa bondia ulingoni mana nipo tofauti sana na mabondia wa kibongo wanaojibweteka wakipata majina kidogo wanajiona wapo juu zaidi ila ole wao wakiingia katika anga zangu
na kwa sasa mimi kama mimi sichezi raundi ndogo ngogo mana asije promota akasema anichezeshe raundi nne izo ni raundi za watu wanaojifunza kupanda ulingoni mimi nacheza raundi kumi au 12 ambazo anapaswa kucheza bondia wa ngumi za kulipwa
pia mkwela ameomba makampuni na taasisi mbalimbali kujitokeza kuwapa ufadhili mbalimbali ikiwemo vifaa vya mchezo wa masumbwi pamoja na galama za kujikimu wakati wa mazoezi ili mabondia waweze kufanya vizuri ikumbukwe mchezo wa ngumi pekee ndio inaweza kuipa sifa Tanzania kwa kutuletea mabingwa wa Dunia 

No comments:

Post a Comment