Social Icons

b

b

w

w

.

Monday, September 4, 2017

HATIMAYE SASA TUNDU LISSU AANZA KUTIKISA ANGA ZA KIMATAIFA,APATA SHAVU KUBWA,SOMA HAPO KUJUA

HATIMAYE  nyota ya Mbunge wa Singida Mashariki na Rais wa Chama cha Wanasheria nchini (TLS),Tundu Lissu imeanza  kung’aa katika  anga za kimataifa ndivyo naweza kusema ,baada ya Gwiji huyo wa sheria nchini kupata  Mwaliko kwenye mkubwa wa sheria Duniani.Anaadika Karoli Vinsent Endelea nayo.

Tundu Lissu ambaye ni Mwanasheria Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo Chadema amepata Mwaliko katika Mkutano wa Mawikili Bingwa wa Sheria Nchini Marekani.

Mkutano hao unatarajiwa kuhudhuliwa na mawakili Bingwa kutoka nchini tofauti Duniani utarajia kufanyika Jiji la Washington Dc siku ya Ijumaa ya tarehe 15/09/2017.

Lissu ambaye kwa sasa ametajwa kuwa ndio mkosoaji mkubwa serikali ya awamu ya Tano chini ya Rais John Magufuli kutokana na serikali hiyo kutuhumiwa kuminya Uhuru wa Kujieleza pamoja kukandamiza vyama vya upinzani ,baada ya Rais Magufuli kukataza vyama vya siasa visifanye kampeni mpaka 2020 kinyume na katiba inavyosema.

Licha ya Katazo hili ndani ya utawala wake kumeshuhudiwa kuongezeka kwa kasi ya kukamatwa kwa viongozi wa Chadema pamoja na wabunge wao,kwa mujibu wa Chama hicho cha Upinzani wanasema mpaka sasa tangia Magufuli aingie madarakani ni teyari viongozi 400 wa chadema wamekamatwa na Polisi .


Katika Mkutano huo, Lissu anatajwa kuwa ni Mwafrika  wa kwanza kuhudhulia .sababu inayotajwa kwa Gwiji huyo wa sheria kupewa mwaliko kwenye mkutano huo kunatokana na Umahiri wake wa sheria pamoja na kujitokeza kuwatetea wanyonge kupitia sheria.

    No comments:

    Post a Comment