Social Icons

b

b

w

w

.

Sunday, September 10, 2017

FURSA YA KAZI KATIKA KAMPUNI YA HELPING HANDS INTERNATIONAL.



SeeBait

Kwa majina ninaitwa Haruna Mapunda
Niko hapa kuwapa furusa hii.
Karib na soma hii 👇🏾 kisha utauliza maswali
*SWALI NO 1*
Nini maana ya Helping Hands International - H2i❓
*JIBU*
Helping Hands International - H2i ni taasisi ya Kimataifa isiyo ya Kiserikali(NGO), imeanzishwa huko Ufilipino-Bara la Asia kwa kazi kubwa ya kuwasaidia watu masikini, walemavu, yatima, wajane, wagane na wenye magonjwa sugu kuishi maisha ambayo Mungu anapenda. Hivyo H2i imekuwa ikifanya hivyo ili kusaidia makundi haya duniani kote bila kubagua rangi, dini wala kabila. Taasisi ya H2i inamfaa mtu yeyote anayeguswa na mahitaji ya hayo makundi na anayependa fedha zake zitumike kusaidia wahitaji.
Na kirefu chake? H2i.
Helping Hands International ikimaanisha Mikono Isaidianayo Kimataifa..🤝
*SWALI NO 2*
Je kama H2i haifanyi biashara inapata wapi vyanzo ya mapato❓
*JIBU*
H2i unafanya kazi yake kwa kudhaminiwa na makampuni makubwa duniani
*WADHAMINI WA H2i*
H2i inadhaminiwa na makampuni mengine makubwa duniani kama vile:
1)Hyundai Motors
2)GAC Motors.
3)HP Laptop.
4)Bill Gate Foundation
5)Apple
6)Diamond Bank
7)Glo line
NB: Kwa hiyo ktk hiyo pesa yako $40 ni *hisa* inaingia kwa kampuni 7 4@1 sawa na 7x4=28 na taass inachukua $4 inakuwa $32 na $8 anapewa aliyekupa taarifa.
*SWALI NO 3*
Je H2i ni network kama zilivyo network nyingine?? Na kama ni ndio inafanyaje kazi?
*JIBU*
Ndio H2i ni online network kama zilivyo nyingine, lakini tofauti yetu na wale ni kwamba sisi hatufanyi biashara bali tunatoa huduma katika jamii, kwa mfumo wa(2*2 matrix)
Mfumo wa kushilikishana wawili wawili👇🏾
Kuna hatua 5 za kufuata ndani ya H2i, na ndizo nguzo zetu kuu..
*Cheo cha Kwanza - Mshiriki (ASSOCIATE)*
Mtu anapojiunga na H2i anakuwa na cheo cha Mshiriki(Associate)
Mshiriki anatakiwa awe na mabalozi kati ya wawili hadi sita watakaojiunga chini yake ili nao wawe washiriki. Hapo ina maana kwamba kila mshirika anayejiunga akishapata balozi mmoja atalipwa $ 8 =Tsh 16,00 na balozi wawili ni $16=Tsh 32,000 Mfumo wa H2i utampeleka mshiriki cheo cha Pili kinachoitwa Bwana (MASTER) atakapofikisha mabalozi sita kwenye timu yake.
Ile tu kuingia nafasi ya kuitwa Bwana (MASTER) utapewa zawadi ya $ 10=Tsh 20,000 ya kupanda cheo hivyo jumla utakuwa na $ 58 Sawa na TShs 116,000.
*Cheo cha Pili - Bwana (MASTER)*
Ukikamilisha hatua zote za Cheo cha Kwanza cha Mshiriki (ASSOCIATE) unapanda cheo cha Pili kinachoitwa Bwana (MASTER) ambapo utapewa zawadi zifutazo:-
✍🏾Kiasi cha fedha taslimu kati ya $ 100 hadi $ 1,000 sawa na Tshs. 200,000 hadi Tshs. 2,000,000.
👉🏾Kuwa na nafasi ya kuchagua zawadi moja kati ya hizi zifuatazo:
✍🏾Apple iPad yenye thamani ya $500 sawa na Tshs. 1,000,000 au kompyuta mpakato (Laptop) aina ya HP (HP Laptop) yenye yenye thamani ya $500 sawa na Tshs. 1,000,000.
📝 Muda wa maongezi utachagua mtandao gani kampuni ikuhudumie.
*Cheo cha Tatu - Bwana Mkubwa (SUPPER MASTER)*
Ukikamilisha hatua zote za Cheo cha Tatu cha Bwana Mkubwa (SUPPER MASTER) utapewa zawadi zifutazo:-
Kiasi cha fedha taslimu kati ya $ 200 hadi $ 3,000 sawa na TShs 400,000 hadi Mil. 6.
Gari jipya aina ya Hyundai lenye thamani ya $ 15,000 sawa na TShs Mil. 33 + Bima (Comprehensive insurance) ya mwaka mmoja.
Safari za kimataifa kwa ajili ya kujifunza masomo ya ujasiriamali.
Kuchagua watoto yatima au waishio mazingira magumu wawili wasaidiwe bure na H2i.
Kuchagua familia mbili maskini katika jamii yako waweze kusaidiwa na H2i.
https://helpinghandsinternational.biz
*Cheo cha Nne: Waziri (MINISTER)*
Ukikamilisha hatua zote za Cheo cha Nne cha Waziri (Minister) utapewa zawadi zifutazo:-
Kiasi cha fedha taslimu kati ya $ 300 hadi $ 6,000 sawa na TShs 600,000 hadi Mil. 12.
Gari jipya la kifahari aina ya Hyundai Jeep lenye thamani ya $ 27,000 sawa na TShs Mil. 54 + Bima
(Comprehensive insurance) ya mwaka mmoja.
Safari za kimataifa kwa ajili ya kujifunza masomo ya ujasiriamali na uwekezaji.
Mkopo usiokuwa na riba kati ya $12,000 na $ 44,000 sawa na Tshs. Mil. 24. hadi Mil. 88.
Kuchagua watoto yatima au waishio mazingira magumu wawili   wasomeshwe bure na H2i.
Kuchagua familia mbili maskini katika jamii yako waweze kusaidiwa na H2i.
Nafasi ya kuchagua watu wawili katika dini unayosali ambao watasomeshwa ili kuja kumtumikia Mungu (Theological training)
*Cheo cha Tano: Waziri Mkuu (PRIME MINISTER)*
Ukikamilisha hatua zote za Cheo cha Tano cha Waziri Mkuu (Prime Minister) utapewa zawadi zifutazo:-
Kiasi cha fedha taslimu kati ya $ 2,000 na $ 12,000 sawa na Tshs. Mil. 4.hadi Mil. 24.
Kujengewa nyumba yenye thamani ya $ 40,000 sawa na TShs 80,000,000.
Safari za kimataifa kwa ajili ya kujifunza masomo ya ujasiriamali na uwekezaji.
Mkopo usiokuwa na riba kati ya $12,000 na $ 44,000
Sawa na Tshs. Mil. 24 hadi Mil. 98
Kuchagua watoto yatima au waishio mazingira magumu wawili wasomeshwe bure na H2i.
Kuchagua familia mbili maskini katika jamii yako waweze kusaidiwa na H2i.
Kuwa Mjumbe wa Bodi ya H2i hivyo kuhudhuria vikao vya bodi kila mwaka.
Kupewa mafao kila mwaka $5,000 sawa na TShs. Mil. 10
Safari za kimataifa kwa ajili ya kuitangaza H2i
*SWALI NO 4*
Je baada ya kujiunga nitapata faida gani??
*FAIDA YA KUWA BALOZI WA H2i*
Fursa hii inakupatia kipato kikubwa na endelevu na Shirika linakupa zawadi nyingine kama:
Kupewa iPad Apple mpya.
Kupewa HP laptop mpya.
Kupewa zawadi ya gari toka makampuni ya Hyundai na GAC Motors-Jeep Car ($12000)($27,000).
Safari za kimataifa.
Kusomeshewa watoto wako wawili (Scholarship).
Kupewa mkopo usiyo na riba kati ya $ 12,000 hadi $44,000.
Kupewa nyumba yenye thamani ya $44,000.
Kusomeshewa watoto yatima kutoka kijijini kwako.
Kupewa mafunzo ya uongozi na utawala nje ya nchi.
Kulipwa fedha kila mwaka tofauti na zawadi $5,000.
Kupewa mafunzo ya ujasiriamali na uwekazaji.
Kupata faida ya kusaidi kugusa maisha ya wasiojiweza ktk jamii yako..
*SWALI NO 5*
Je nawezaje kujiunga nami nikaanza kufaidika na hii fursa?
*NAMNA YA KUWA BALOZI WA H2i*
Mtu yeyote anayependa kuondokana na umaskini wa kipato na anayependa kijiendeleza na aliye na moyo wa kusaidia watu wengine anakaribishwa sana kushiriki katika fursa hii adhimu. Mtu ataandikishwa kuwa Mwanachama wa kudumu wa H2i kwa kujaza Fomu Maalum ya Usajili na kutoa mchango wa hiari $ 40 sawa na TShs. 90,000. Mchango huu utapelekwa moja kwa moja Makao Makuu ya H2i huko Ufilipino. Mwanachama atapatiwa akaunti yake ya H2i itakayomuwezesha kufuatilia kazi anazofanya, timu na malipo yake yote.
MNYAMBULIKO WA FORM YA KUJIUNGA H2i
*Jina la alikushirikisha:
*Taarifa zako
Jina la kwanza:
Jina la kati:
Jina la mwisho
Jinsia:
Number ya simu :
Tarehe ya kuzaliwa :
S. L. P:
Mkoa :
Kata :
Nchi :
e-mail:

*Taarifa za Bank kama zipo
Bank name:
Branch:
Account number :
Account holder name :
*Taarifa  za mrithi
-Majina yake matatu:
-Tarehe ya kuzaliwa:
-Namba ya simu:
(kama hana tunaweka namba yako)
-Mahusiano yake na wewe:
Kiasi cha dollar Tshs.
90,000 = $40 kitatumwa Kwenye no.
Unaweza tuma au waweza fika katika ofisi zetu zilizopo karibu nawe/tutakuunganisha na Balozi aliopo karibu nawe.

KARIBUNI SANA💰💰

*SWALI NO 6*

Je baada ya kujiunga natakiwa kufanya nini❓
*WAJIBU WA BALOZI WA H2i*

Wajibu wa kila balozi ni kama ifuatavyo:

1. Kuitangaza H2i popote na kila mara anapokutana na watu chini ya udhamini wa HYUNDAI MOTORS, GAC MOTORS,  DIAMOND BANK, APPLE,  HP LAPTOP, BILL GATES FOUNDATION na GLO LINE
2. Kuwaleta wanachama wapya ambao nao watakuwa  Mabalozi wa H2i.
3.Kuwafundisha wanachama wapya waweze kuielewa H2i
4. Kusajili wanachama wa H2i.
5. Kuiwakilisha H2i ktk kuteua watoto yatima au wahitaji watakaosaidiwa na shirika pale muda wa kufanya hivyo unapofika.
: *SWALI NO 7*

Je Taasisi hii imesajiliwa hapa Tanzania? Na je ina muda gani imeanzishwa?

*JIBU*

Ndio Tumesajiliwa, na tumeanza kufanya kazi hapa tanzania tangu mwaka 2016 mwezi wa 7 ..

*SWALI NO 8*

Je kuna watanzania wameishapata hayo mafanikio??

*JIBU*

Ndio, Tokea taasisi hii ineanza mpaka sasa kuna watanzania wameishafika stage ya 3, na wanasonga mbele na walishapata zawadi zao na mafanikio mengi sana ikiwemo elimu ya ujasiliamali na biashara na mpenyo wa kimaisha.

*SWALI NO 9*

Je office zenu ziko wapi??

*JIBU*

Kwa sasa hivi office zipo Dar es salaam, Morogoro,Mbeya, Mwanza, Arusha kagera 

*ngara*

na mikoa mingine na pia kila mkoa tuna mabalozi  ila kumbuka hii ni biashara ya mtandao(network marketing)

*ANGALIZO*

✍🏾Huduma zetu ni Massa 24 online, maana yake nini, muda mwingi ni wewe kutumia simu, laptop, computer, iPad yako kuitangaza h2i Dunia nzima.

Tunatumia Pia social media kama whatsapp, facebook, n.k kutangaza H2i
Kwa hiyo watu wa mikoa mingine ofisi zitafunguliwa kwa kadri idadai ya watu inavyoongezeka, ila huwa tunafanya semina unaweza kuudhulia semina hizo.

*SWALI NO 10*

Je naruhusiwa kuwa na account zaidi ya moja H2i??

*JIBU NI NDIO*

Mfano mimi hapa nina account 4 na zote zinapata faida, na kila account inajitegemea katika kupokea  fedha na zawadi💪🏾

*_BILA SHAKA UMEIELEWA FURSA HII YA H2i, SASA KARIBU KWA MASWALI,BAADA YA HAPO UJIUNGE NA UENDELEE KUSHIRIKISHA WATU WAKO KAZI IENDELEE*

Kwamasiliano piga namba hizi:
+255784139052 Airtel
+255677281669 Tigo
+255746196987 Voda
+255625137961 Halotel
Namba ya what's app ni hio ya Tigo
:

No comments:

Post a Comment