Social Icons

b

b

w

w

.

Monday, August 21, 2017

TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI (NEC) YATEUA MADIWANI 12 WANAWAKE WA VITI MAALUM



TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI
UTEUZI WA MADIWANI WANAWAKE WA VITI MAALUM
Kwa Mujibu wa Kifungu cha 86A (8) cha Sheria ya Uchaguzi ya Serikali za Mitaa, Sura ya 292, Tume ya Taifa ya Uchaguzi (NEC) katika kikao chake cha kawaida kilichofanyika leo tarehe 21 Agosti, 2017 na baada ya kushauriana na Vyama vya Siasa imewateua Madiwani Wanawake wa Viti Maalum kumi na wawili (12) kujaza nafasi wazi za Madiwani katika Halmashauri mbalimbali Tanzania Bara.

Madiwani Wanawake wa Viti Maalumu walioteuliwa ni kama ifuatavyo:
NA.JINACHAMA
HALMASHAURI
  1. 1
Ndugu Saida Idrisa KiliulaCUFHalmashauri ya Wilaya ya Kilwa
Ndugu Sophia Charokiwa MsangiCCMHalmashauri ya Wilaya ya Mwanga
Ndugu Shahara Selemani NduvaruvaCCMHalmashauri ya Wilaya ya Mbarali
Ndugu Neema K. NyangaliloCCMHalmashauri ya Manispaa ya Ilala
Ndugu Farida Zaharani MohamedCCMHalmashauri ya Wilaya ya Mvomero
Ndugu Lucia Silanda KadimuCCMHalmashauri ya Wilaya ya Tabora (Uyui)
Ndugu Amina Ramshi MbairaCCMHalmashauri ya Wilaya ya Nanyumbu
Ndugu Janeth John KaayaCHADEMAHalmashauri ya Wilaya ya Meru
Ndugu Sara Abdallah KatangaCHADEMAHalmashauri ya Manispaa ya Ilala
Ndugu Ikunda MassaweCHADEMAHalmashauri ya Wilaya ya Hai
Ndugu Tumaini Wilson MasakiCHADEMAHalmashauri ya Wilaya ya Siha
Ndugu Elizaberth Andrea BayyoCHADEMAHalmashauri ya Mji wa Mbulu

Uteuzi huu umefanyika baada ya kupokea taarifa kutoka kwa Waziri mwenye dhamana ya Serikali za Mitaa ambaye kwa kuzingatia masharti ya kifungu cha 13(1) cha Sheria ya Uchaguzi ya Serikali za Mitaa, Sura ya 292 alitaarifu Tume ya Taifa ya Uchaguzi uwepo wa nafasi hizo wazi.
 Imetolewa leo tarehe 21 Agosti, 2017

Kailima, R. K
MKURUGENZI WA UCHAGUZI

No comments:

Post a Comment