Social Icons

b

b

w

w

.

Friday, August 18, 2017

TAARIFA KUTOKA JESHI LA POLISI MKOANI MWANZA


TAARIFA YA JESHI LA POLISI MKOA WA MWANZA KWA VYOMBO
VYA HABARI LEO TAREHE 18.08.2017
  • MTU MMOJA MVUVI ANASHIKILIWA NA JESHI LA POLISI KWA TUHUMA ZA MAUAJI DHIDI YA MVUVI MWENZAKE YALIYOTOKANA NA KUMCHOMA NA KITU CHENYE NCHA KALI MAENEO YA SHINGONI WILAYANI UKEREWE.

KWAMBA TAREHE 17.08.2017 MAJIRA YA SAA 11:00HRS ASUBUHI KATIKA ENEO LA UFUKWE WA ZIWA VIKTORIA LIITWALO MURUTANGA ULIOPO KATA YA IRUGWA WILAYA YA UKEREWE MKOA WA MWANZA, MARWA MWITA MIAKA 18, MVUVI NA MKAZI WA NYAMAZARA TARIME, ANASHIKILIWA NA JESHI LA POLISI KWA TUHUMA ZA MAUAJI DHIDI YA MVUVI MWENZAKE AITWAYE ERNEST MAGERO, MIAKA 26, MVUVI NA MKAZI WA KIABAKARI – MARA, YALIYOTOKANA NA KUCHOMWA NA KITU CHENYE NCHA KALI KINACHOZANIWA KUWA NI KISU MAENEO YA SHINGONI NA KUSABABISHA KIFO CHAKE PAPO HAPO, KITENDO AMBACHO NI KOSA LA JINAI.
INADAIWA KUWA TUKIO HILO LA MAUAJI LIMETOKEA BAADA YA KUZUKA KWA UGOMVI KATI YA MAREHEMU NA MTUHUMIWA WA MAUAJI, AMBAPO INASEMEKANA KUWA MAREHEMU ALIKUWA AKIMTUHUMU MTUHUMIWA KUWA ANATABIA YA KUJIPENDEKEZA KWA BOSI WAO ALIYEWAPA MTUMBWI WA KUVULIA SAMAKI. INADIAWA KUWA BAADA YA MTUHUMIWA WA MAUAJI KUAMBIWA KAULI HIYO ALIKASIRIKA NDIPO ALICHUKUA KITU CHENYE NCHA KALI KISHA AKAMCHOMA MAREHEMU MAENEO YA SHINGONI NA KUPELEKEA MAREHEMU KUPOTEZA MAISHA PAPO HAPO.
WANANCHI/ WAVUVI BAADA YA KUONA TUKIO HILO WALITOA TAARIFA KITUO CHA POLISI, AMBAPO ASKARI WALIFANYA UFUATILIAJI WA HARAKA HADI ENEO LA TUKIO NA KUSHIRIKIANA NA WANANCHI NA KUFANIKIWA KUMKAMATA MTUHUMIWA. MTUHUMIWA YUPO KATIKA MAHOJIANO NA JESHI LA POLISI PINDI UCHUNGUZI UKIKAMILIKA ATAFIKISHWA MAHAKAMANI, MWILI WA MAREHEMU UMEHIFADHIWA HOSPITALI YA WILAYA YA UKEREWE KWA AJILI YA UCHUNGUZI, PINDI UCHUNGUZI UKIKAMILIKA UTAKABIDHIWA KWA NDUGU WA MAREHEMU KWA AJILI YA MAZISHI.
KAMANDA WA POLISI MKOA WA MWANZA NAIBU KAMISHINA WA POLISI AHMED MSANGI ANATO WITO KWA WANANCHI WA MKOA WA MWANZA AKIWATAKA KUACHA TABIA YA KUJICHUKULIA SHERIA MKONONI KWANI NI KOSA KISHERIA. AIDHA PIA ANAWAOMBA NDUGU WA MAREHEMU KUWA WATULIVU KATIKA KIPINDI HIKI AMBAPO JESHI LA POLISI LINAENDELEA NA UCHUNGUZI ILI BAADAE MTUHUMIWA AWEZE KUFIKISHWA KWENYE VYOMBO VYA SHERIA.

IMETOLEWA NA;
DCP: AHMED MSANGI
KAMANDA WA POLISI (M) MKOA

No comments:

Post a Comment