Social Icons

b

b

w

w

.

Tuesday, August 15, 2017

SHAKA AINGIA PEMBA KWA KISHINDO



Na Mathias Canal, Pemba
 
Katibu Mkuu wa Umoja wa Vijana wa Chama Cha Mapinduzi (UVCCM) Taifa Ndg Shaka Hamdu Shaka leo Agosti 15, 2017 amewasili Visiwani Pemba-Zanzibar kwa Ziara ya kikazi.
 
Ambapo hii Leo atakuwa katika Wilaya ya Chakechake, katika Ziara hiyo Katibu Mkuu UVCCM Taifa atakagua utekelezaji wa ilani ya Uchaguzi ya CCM katika kipindi hiki Cha Miaka mitano 2015-2020
 
Aidha, Shaka atashiriki shughuli Mbalimbali za kijamii sambamba na kuzungumza na Wanachama wa Chama Cha Mapinduzi na Jumuiya zake.
Katibu Mkuu wa Umoja wa Vijana wa Chama Cha Mapinduzi (UVCCM) Taifa Ndg
Shaka Hamdu Shaka leo Agosti 15, 2017 akisalimiana na Wanachama wa chama cha Mapinduzi CCM na Jumuiya zake mara baada ya kuwasili Visiwani Pemba-Zanzibar
kwa Ziara ya kikazi.
Katibu Mkuu wa Umoja wa Vijana wa Chama Cha Mapinduzi (UVCCM) Taifa Ndg
Shaka Hamdu Shaka leo Agosti 15, 2017 akisalimiana na Wanachama wa chama
cha Mapinduzi CCM na Jumuiya zake mara baada ya kuwasili Visiwani
Pemba-Zanzibar
kwa Ziara ya kikazi.
Katibu Mkuu wa Umoja wa Vijana wa Chama Cha Mapinduzi (UVCCM) Taifa Ndg
Shaka Hamdu Shaka leo Agosti 15, 2017 akisalimiana na Wanachama wa chama
cha Mapinduzi CCM na Jumuiya zake mara baada ya kuwasili Visiwani
Pemba-Zanzibar
kwa Ziara ya kikazi.
Katibu Mkuu wa Umoja wa Vijana wa Chama Cha Mapinduzi (UVCCM) Taifa Ndg
Shaka Hamdu Shaka leo Agosti 15, 2017 akisalimiana na Wanachama wa chama
cha Mapinduzi CCM na Jumuiya zake mara baada ya kuwasili Visiwani
Pemba-Zanzibar
kwa Ziara ya kikazi.
Katibu Mkuu wa Umoja wa Vijana wa Chama Cha Mapinduzi (UVCCM) Taifa Ndg
Shaka Hamdu Shaka leo Agosti 15, 2017 akisalimiana na Wanachama wa chama
cha Mapinduzi CCM na Jumuiya zake mara baada ya kuwasili Visiwani
Pemba-Zanzibar
kwa Ziara ya kikazi.
Katibu Mkuu wa Umoja wa Vijana wa Chama Cha Mapinduzi (UVCCM) Taifa Ndg
Shaka Hamdu Shaka leo Agosti 15, 2017 akisalimiana na Wanachama wa chama
cha Mapinduzi CCM na Jumuiya zake mara baada ya kuwasili Visiwani
Pemba-Zanzibar
kwa Ziara ya kikazi.

No comments:

Post a Comment