Social Icons

b

b

w

w

.

Tuesday, August 29, 2017

MultiChoice Yatangaza Neema kwa wateja wa DStv!


1
Mkurugenzi Mtendaji wa Multichoice Tanzania Maharage Chande na Balozi wa Multchoice Nancy Sumari wakikabidhi zawadi kwa washindi baada ya kushindwa katika bahati nasibu wakati wakitangaza punguzo kubwa la bei kwa vifurushi vyote vya DStv bei zitakazoanza kutumika rasmi Septemba mosi 2017.

2
Mkurugenzi Mtendaji wa Multichoice Tanzania Maharage Chande na Balozi wa Multchoice Nancy Sumari wakikabidhi zawadi kwa washindi baada ya kushindwa katika bahati nasibu wakati wakitangaza punguzo kubwa la bei kwa vifurushi vyote vya DStv bei zitakazoanza kutumika rasmi Septemba mosi 2017.
3
Mkurugenzi Mtendaji wa Multichoice Tanzania Maharage Chande akitangaza punguzo kubwa la bei kwa vifurushi vyote vya DStv bei zitakazoanza kutumika rasmi Septemba mosi 2017.
4
Balozi wa Multchoice Tanzania Nancy Sumari akizungumza mara baada ya kutagazwa kwa punguzo kubwa la vufurushi wa DSTV leo.
56
Punguzo linavyoonekana katika kipeperushi
7
Meneja Masoko wa Multchoice Tanzania Bw. Alfa Mria akizungumza katika hafla hiyo ya kutangaza punguzo kubwa katika vifurushi vyote vya DSTV.
8
Meneja Mawasiliano wa Multchoice Tanzania Bw. Jonson Mshana akitoa maelezo mafupi kabla ya kumkaribisha Mkurugezi Bw. Maharage Chande kwa ajili ya kutangaza punguzo la vifurushi hivyo.
9
Baadhi ya wafanyakazi wa Multchoice Tanzania wakiwa katika hafla hiyo
1011
Afisa Masoko na Mawasiliano wa Multchoice Tanzania Bi. Shumbana Walwa kushoto akiwa pamoja na wafanyakazi wenzake katika hafla hiyo.
1213
Mkurugenzi Mtendaji wa Multichoice Tanzania Maharage Chande  wa pili kutoka kulia akiwa na Meneja Masoko Alfa Mria kulia kutoka kushoto ni Nancy Sumari Balozi wa Multchoice Tanzania na William Malecela Le Mutuz.
………………………………………………………………………….
Yafyeka bei za vifurushi vyote! Wapenzi wa Kandanda ‘meno nje’
PANGA LA BEI LAFYEKA;  DStv Premium kwa 8.15%, DStv Compact Plus kwa 11.02%, DStv Compact kwa 16.11%, DStv Family kwa 9.09% and DStv Access (Bomba) kwa 4.88%
……………………………………………………………………..
Dar es Salaam Jumanne Agosti 29,2017; Katika kuhakikisha kuwa wateja wake wote na watanzania kwa ujumla wanaendelea kufurahia huduma za DStv, kampuni ya Multichoice Tanzania imetangaza neema kubwa kwa wateja wake kwa kufyeka bei za vifurushi vyake vyote, huku pia ikiboresha maudhui na vipindi katika vifurushi vyake hususan vile vya bei ya chini!
Habari hiyo njema imetangazwa leo na Mkurugenzi Mtendaji wa Multichoice Tanzania Maharage Chande, alipokuwa akiongea na waandishi wa habari katika makao makuu ya kampuni hiyo jijini Dar es Salaam ambapo amesema bei hizo mpya zitaanza kutumika rasmi Septemba mosi 2017.
“Kumjali na kumsikiliza mteja ni nguzo ya uendeshaji wa biashara yetu. Tumesikia maoni ya wateja wetu na wananchi kwa ujumla kutusihi tuangalie uwezekano wa kupunguza bei, tumechanganua kwa kina na tumeamua kutekeleza matakwa yao, leo hii tumepitisha panga kwenye bei za vifurushi vyetu vyote!” alisema Maharage.
Akifafanua kuhusu punguzo hilo, Maharage amesema  kumekuwa na punguzo la hadi asilimia 16, ambalo ni punguzo kubwa sana na litakalowapa ahueni kubwa watumiaji wa DStv. Amezitaja bei mpya kuwa ni;
Bei Mpya za vifurushi vya DStv:
KifurushiBei ya sasaBei Mpya% Ya Punguzo
PremiumTZS 184 000.00TZS 169 000.008.15%
Compact PlusTZS 122 500.00TZS 109 000.0011.02%
CompactTZS 82 250.00TZS 69 000.0016.11%
FamilyTZS 42 900.00TZS 39 000.009.09%
Access (Bomba)TZS 19.975.00TZS 19 000.004.88%
Mara baada ya kutaja bei hizo Maharage aliwaambia waandishi wa habari; “Kwa lugha ya mtaani wanasema ‘Vuma Vimekaza’ – ikimaanisha hali ya kifedha imebana… Multichoice imelisikia hilo na kuamua kuwapa wateja wote wa DSrv ahueni kubwa! Sasa kwa wateja wetu wa DStv, ‘Vyuma vimeachia’”
Maharage amesisitiza kuwa Multichoice itaendelea kuwasikiliza wateja wake na kuhakikisha kuwa inatekeleza kile wanachohitaji wateja wake pale inapowezekana.
“Wateja wetu walituomba tuongeze maudhui ya kitanzania kwenye king’amuzi chetu, tukawasikia, tukaweka chanel maalum kabisa ya Maisha Magic Bongo ambayo ina asilimia 100 ya maudhui ya Kitanzania; wakatuomba tupunguze bei ya vifurushi, tukafanya hivyo mwishoni mwa mwaka jana, na leo tena kwa mara ya pili tumepunguza bei, wakatuomba tuongeze chanel kwenye vifurushi vya bei ndogo, tukafanya hivyo, tukaleta Laliga na Ligi kuu ya uingereza hadi kwenye kifurushi cha chini kabisa cha Bomba”.
“Kipekee kabisa Wananchi kupitia serikali wakatuomba tuongeze nguvu kwenye kuinua vipaji vya vijana wetu wa kitanzania, tukasikia, tukaitikia, tukaanza katika riadha ambapo tumemdhamini mwanariadha wetu Alphonce Simbu. Sote tunajua matokeo yake, sasa Tanzania inahofiwa kwenye ulingo wa riadha kimataifa! Haya yote tumefanya kwa sababu tunawasikiliza wateja wetu, tunawasikiliza wadau wetu, tunawasikiliza Watanzania” alisema Maharage.
Wakati habari hii ikiwa ni njema kwa watanzania wote, washabiki na wanazi wa kandanda wameonekana kufurahia Zaidi kwani kwa punguzo hilo kuwa wataweza kushuhudia ligi kuu ya uingereza PL pamaja na ligi nyingine kubwa ulimwenguni na makombe maarufu kama UEFA kwa bei nafuu zaidi.
Kwa maelezo Zaidi kuhusu bei mpya na vipindi mbalimbali katika vifurushi vya DStv tembelea; www.dstv.com.

No comments:

Post a Comment