Social Icons

b

b

w

w

.

Thursday, August 31, 2017

Muhimbili Yazindua Mfumo wa Kulipia Huduma za Afya kwa Kadi Maalumu


0001
Mkurugenzi Mkuu wa Kampuni ya Maxcom Africa,Jameson Kasati akimkabidhi KADI ya MALIPO Mkurugenzi Mtendaji wa Hospitali ya Taifa Muhimbili (MNH), Profesa Lawrence Museru. Kushoto ni Mkurugenzi wa Fedha na Mipango, Gerald Jeremiah wa hospitali hiyo. Kadi hiyo itatumika kulipia huduma za afya katika hospitali hiyo.

0002
Mkurugenzi Mtendaji wa Hospitali ya Taifa Muhimbili (MNH), Profesa Lawrence Museru akizungumza na waandishi wa habari Leo kuhusu mfumo wa kulipia huduma za afya kwa kutumia kadi maalamu. Kulia ni Mkurugenzi Mkuu wa Kampuni ya Maxcom Africa,Jameson Kasati na kushoto ni Mkurugenzi wa Fedha na Mipango, Gerald Jeremiah.
0003
Baadhi ya maofisa wa Muhimbili na Maxcom Africa wakifuatilia mkutano huo Leo ambao umefanyika katika hospitali hiyo. Wengine waliokaa nyuma ni waandishi wa habari wakifuatilia mkutano huo leo.
0004
Mkurugenzi wa Fedha na Mipango, Gerald Jeremiah wa Muhimbili akitoa maelezo jinsi ya kulipia huduma za afya kwa kutumia KADI ya Malipo ambayo imetengenezwa MNH kwa kushirikiana na Muhimbili.
0005
Baadhi ya maofisa wa Muhimbili wakifuatilia mkutano huo leo.
0006
Ofisa Masoko wa Kampuni ya Maxcom Afrika, Deogratius Lazari akiwaeleza waandishi wa habari jinsi wagonjwa na ndugu wa wagonjwa wanavyolipia huduma za afya kwa kutumia kadi maalimu.
………………………..
Hospitali ya Taifa Muhimbili (MNH) leo imezindua mfumo wa kulipia huduma za afya kwa kutumia kadi maalumu.  
Huduma hiyo tayari imeanza kutolewa na hospitali hiyo kwa kushirikiana na Kampuni Maxcom Afrika ambayo imepokelewa vizuri na wagonjwa pamoja na dugu wa wagonjwa.
Lengo la kulipia huduma za afya kwa kutumia mfumo huo ni kupunguza muda mwingi ambao wagonjwa wamekuwa wakitumia wakati wa kupatiwa huduma hizo.
Akizungumza na waandishi wa habari leo, Mkurugenzi Mtendaji wa Muhimbili, Profesa Lawrence Museru amesema MNH imekamilisha awamu ya kwanza ya usimikaji wa mfumo wa malipo kwa njia ya kielekroniki kwa kutumia kadi maalumu ya malipo au kwa kutumia simu za mkononi.
“Awamu ya pili wagonjwa au ndugu wa wagonjwa wataanza kulipia huduma za afya kupitia kadi zao za benki aina ya viza au Mastercard. Pia, hospitali itaongeza wigo wa kulipia kwa njia ya simu za mkononi kwa kupitia mitandao ya TTCL Pesa, Halopesa na Easypesa,” amesema Profesa Museru.
Malipo kwa njia ya Kadi Maalumu (Muhimbili Card)

(i)           Mgonjwa au jamaa wa mgonjwa atapewa Kadi Maalumu na Wakala wa Muhimbili (Maxcom) ambapo atatakiwa kuijaza fedha.

(ii)          Baada ya kujaza fedha kwenye Kadi, mgonjwa ataelekea eneo la kutolea huduma na atapewa Hati ya Gharama (Bill Note) na kutakiwa kulipa. Atatumia Kadi yake kwa kuigusisha katika mashine ndogo (POS) na mashine hiyo itakata kiasi kilichooneshwa katika Hati ya Gharama na kutoa risiti ya mashine.

(iii)        Mgonjwa ataendelea kutumia Kadi yake kulipia gharama na endapo fedha kwenye Kadi zitakwisha atarudi kwenye dirisha la Wakala na kujaza tena fedha. Ikiwa fedha zitabaki kwenye Kadi Mgonjwa atakuwa na hiari ya kuziacha kwenye Kadi kama akiba au kuomba arejeshewe fedha taslimu.

Malipo kwa MPESA, TIGOPESA na Airtel Money
Wakati Mgonjwa atakapopewa Hati ya Gharama (Bill Note) na akiamua kuchagua kulipia kwa  kutumia simu yake atafuata utaratibu ufuatao:

A. Kwa mfano MPESA, mteja ataanza kwa kubonjeza
*150*00#;
B. Baada ya hapo atachagua huduma namba 4 ‘’LIPA kwa M-Pesa’’;

C. Baada ya hapo atachagua huduma namba 4 ‘’Weka namba ya Kampuni ‘’, ambapo mgonjwa atajaza namba 356666 ambayo ni namba ya Hospitali ya Taifa Muhimbili;

D. Baada ya hapo mgonjwa atatakiwa kuweka namba ya kumbukumbu ya malipo. Hapa mgonjwa atajaza namba iliyopo kwenye Hati ya  Gharama (Bill Note) ambayo ni ‘’Mobile Request  Number’’;

E. Mgonjwa atapata ujumbe kupitia simu yake ikimtaarifu kuwa muamala wake umekamilika na fedha zimetumwa katika Hospitali ya Taifa ya Muhimbili.

Kwa mitandao yote ya simu mgonjwa atafuata taratibu zote hapo juu baada ya kubonyeza *150*01# kwa mteja wa Tigopesa na *150*60# kwa mteja wa AirtelMoney.

No comments:

Post a Comment