Social Icons

b

b

w

w

.

Tuesday, July 11, 2017

MAMA MERY MAJALIWA ATAKA WAZAZI KUWASOMESHA KWA BIDII WATOTO WA KIKE


MER1
Waziri Mkuu  Kassim Majaliwa  akiangalia Dawa zilizopo katika Stoo ya Dawa Hospital ya  Wilaya ya Liwale July 10, 2017 ,kushoto  kwa  Waziri  Mkuu  ni  Mbunge  wa Wilaya ya Ruangwa(CUF)   Zuberi  Kichauka  na  kulia ni  Mganga Mkuu wa Wilaya ya Lindi  Dr Maulid Majala, Waziri Mkuu Kassim  Majaliwa  yupo  katika ziara ya kikazi  ya siku Nne  Mkoani   Lindi

MER2
 Mke wa Waziri Mkuu  Mery  Majaliwa  ametoa Wito kwa Wazizi kupeleka  Watoto wa Kikeke  Shule  ametoa  wito huo katika  mkutano wa hadhara  Uliofanyika  Kiwanja cha  Michezo wilaya ya Liwale July 10, 2017 ,Mama majaliwa  ameongozana na Waziri Mkuu Kassim  Majaliwa  katika ziara ya kikazi  ya siku Nne  Mkoani   Lindi
Pcha na Ofisi ya Waziri Mkuu

No comments:

Post a Comment