Header Ads

Responsive Ads Here

VIDEO:MASHABIKI WA MAJIMAJI WAANDAMA KUSHINIKIZA UCHAGUZI KUFANYIKA

Wanachama wa majimaji wameandamana hadi ofisi ya mkuu wa mkoa wa ruvuma dkt bilinithi mahenge kwa lengo la kushinikiza uchaguzi katika klabu hiyo ambapo inadawai baadhi ya viongozi wameanda mchakato wa kubadilisha katiba ili viongozi walio salia waendelee kaubaki madarakani.HABRI KAMILI HII HAPA VIDEO YAKE
Attachments area Preview YouTube video WANACHAMA WA MAJIMAJI WAANDAMANA HADI KWA MKUU WA MKOA WANACHAMA WA MAJIMAJI WAANDAMANA HADI KWA MKUU WA MKOA

No comments