Social Icons

b

b

w

w

.

c

c

Thursday, June 29, 2017

USAILI WAGOMBEA TFF


index
Kamati ya Uchaguzi ya Shirikisho la Mpira wa Miguu Tanzania (TFF), limefanya usaili kwa wagombea 29 wa nafasi mbalimbali katika siku ya kwanza ya hatua hiyo muhimu kuelekea uchaguzi mkuu wa shirikisho.
Kabla ya usaili, Mwenyekiti wa Kamati ya Uchaguzi, Revocatus Kuuli, aliwatangazia wagombea wote kuwa amepokea mapingamzi mawili ambayo ni:-

Hussein Mwamba ambaye ni Mjumbe kwa sasa wa Kamati ya Utendaji ya TFF, aliyempinga Mussa Sima kuwa amejitokeza kuwania nafasi hiyo katika Kanda ya 10 ya Mikoa ya Dodoma na Singida kuwa hana uzoefu wa miaka mitano.
Wanafamilia wote kwa maana ya Mwamba na Sima walikuwako. Wakaitwa kikaoni, lakini mweka pingamizi – Mwamba aliamua kulitoa pingamizi lake.
Pingamizi jingine ambalo liliwekwa leo ni kwa Mgombea nafasi ya urais John Kijumbe ambaye anapinga Wallace Karia – Makamu Rais kwa sasa wa TFF kwamba hana sifa za kuwania urais wa TFF kama alivyoomba.
Hata hivyo, pingamizi hilo halijasikilizwa kwa sababu ya wahusika wote kutokuwako na baada ya kamati kufanya nao mawasiliano, wametangaza kusikiliza pingamizi hilo Jumamosi ambayo ni siku ya mwisho ya usaili.
Wagombea ambao wamesailiwa leo hadi jioni ya leo Alhamisi kwa upande wa wagombea urais ni Imani Madega na Ally Mayay wakati Wagombea Makamu urais waliosailiwa ni Mtemi Ramadhani na Mulamu Nghambi.
Kanda Na. 1 Mikoa ya Kagera na Geita;
Soloum Chama
Kaliro Samson
Leopold Mukebezi
Kanda Na. 2 Mikoa ya Mara na Mwanza;
Aaron Nyanda 
Samwel Daniel
Bado
Vedastus Lufano
Ephraim Majinge
Kanda Na. 3 Mikoa ya Shinyanga na Simiyu;
Mbasha Matutu
Bado
Benista Rugora
Stanslaus Nyongo
Kanda Na. 4 Mikoa ya Arusha na Manyara; 
Wote Bado
Omari Walii
Sarah Chao
Peter Temu
Kanda Na. 5 Mikoa ya Kigoma na Tabora;
John Kadutu
Bado
Issa Bukuku
Abubakar Zebo
Francis Michael
Kanda Na. 6 Mikoa ya Katavi na Rukwa;
Baraka Mazengo
Bado
Kenneth Pesambili
Kanda Na. 7 Mikoa ya Mbeya, Songwe na Iringa;
Elias Mwanjala
Cyprian Kuyava
Bado
Erick Ambakisye
Abousuphyan Silliah
Kanda Na. 8 Mikoa ya Njombe na Ruvuma;
Wote bado
James Mhagama
Golden Sanga
Vicent Majili
Yono Kevela
Kanda Na. 9 Lindi na Mtwara;
Wote Bado
Athuman Kambi
Dunstan Mkundi
Kanda Na. 10 Mikoa ya Dodoma na Singida; 
Hussein Mwamba
Mohamed Aden
Musa Sima
George Benedict Komba
Bado
Stewart Masima 
 Ally Suru
Kanda Na. 11 Mikoa ya Pwani na Morogoro;
Gabriel Mkwawe
Bado
Charles Mwakambaya
Francis Ndulane
Hassan Othman ‘Hassanol’ 
Kanda ya 12. Mikoa ya Kilimanjaro na Tanga
Khalid Mohamed
Bado
Goodluck Moshi
Thabit Kandoro
Kanda Na. 13 Mkoa wa Dar es Salaam
Emmanuel Ashery
Shaffih Dauda
Mussa Kisoky
Lameck Nyambaya
Jamhuri Kihwelo
Saad Kawemba
Bado
Bakari Malima
Ayoub Nyenzi
Saleh Alawi
Ramadhani Nassib
 Aziz Khalfan
Abdul Sauko
Peter Mhinzi
Ally Kamtande
Said Tully

No comments:

Post a Comment