Header Ads

Responsive Ads Here

NAIBU SPIKA WA BUNGE AKIPATA MAELEZO YA AFISA KUTOKA TAASISI YA UHANDISI NA USANIFU MITAMBO TANZANIA (TEMDO)


NAIBU
Naibu Spika wa Bunge, Mheshimiwa Dkt. Tulia Ackson (wa pili kushoto) akimsikiliza Afisa kutoka Taasisi ya Uhandisi na Usanifu Mitambo Tanzania (TEMDO) akizungumza jambo wakati wa Maonyesho ya baadhi ya Mitambo yao, katika tukio lililofanyika leo katika Viwanja vya Bunge Mjini Dodoma. wa pili kulia, ni Waziri wa Viwanda, Biashara  na Uwekezaji, Mheshimiwa Charles Mwijage.
(PICHA NA OFISI YA BUNGE)     

No comments