Header Ads

Responsive Ads Here

TAARIFA KUTOKA JESHI LA POLISI MKOANI MWANZA


SOUPO
  • WATU WA NNE WANASHIKILIWA NA JESHI LA POLISI KWA TUHUMA ZA KUHUSIKA KATIKA MAUAJI WILAYANI SENGEREMA. 
  • MTU MMOJA ANASHIKILIWA NA JESHI LA POLISI KWA TUHUMA ZA KUMBAKA NA KUMPA UJAUZITO MJUKUU WAKE WILAYANI ILEMELA. 
KWAMBA TAREHE 25.04.2017 MAJIRA YA SAA 13:40HRS KATIKA MTAA WA NYATUKALA WILAYA YA SENGEREMA MKOA WA MWANZA, WATU WA NNE WANASHIKILIWA NA JESHI LA POLISI KWA TUHUMA ZA KUHUSIKA KATIKA MAUAJI YA MTU MMOJA ALIYEFAHAMIKA KWA JINA LA SELFU AMRI @ MANUNGWA MIAKA 71, ALIYEUAWA KWA KUPIGWA NA KITU CHENYE NCHA KALI KICHWANI KWENYE PAJI LA USO NA KUFARIKI DUNIA PAPO HAPO NA WATU WANAODAIWA KUWA NI WANAFAMILIA, KITENDO AMBACHO NI KOSA LA JINAI.
INADAIWA KUWA MAREHEMU ALIKUWA AKIISHI MWENYEWE HAPO NYUMBANI KWAKE NA SIKU YA TAREHE TAJWA HAPO JUU BAADHI YA NDUGU WALIKUA WAKIPIGA SIMU YAKE BILA MAFANIKIO, KUTOKANA NA HALI HIYO NDUGU WALIKWENDA HADI  HAPO NYUMBANI KWAKE NA KUKUTA MILANGO IKIWA IMEFUNGWA LAKINI WALIPOCHUNGULIA DIRISHA LA CHUMBANI KWAKE WALIONA MWILI WAKE UKIWA UMELALALA KITANDANI NDIPO WALITOA TAARIFA POLISI.
ASKARI WALIFIKA HADI ENEO LA TUKIO NA KUFANYA TARATIBU ZA KUINGIA NDANI NA KUUKUTA MWILI WA  MAREHEMU KITANDANI HUKU UKIWA NA JERAHA KWENYE PAJI LA USO, AIDHA BAADA YA TARATIBU ZA ENEO LA TUKIO KUFANYIKA, ASKARI WALIUCHUKUA MWILI WA MAREHEMU NA KUUPELEKA HOSPITALI YA RUFAA YA BUGANDO KWA AJILI YA UCHUNGUZI ZAIDI WA KITAALAMU.
KUTOKANA NA KIFO HICHO ASKARI WALIFANYA UPELELEZI AMBAPO WALIFANIKIWA KUWAKAMATA WATU WA NNE WANAODAIWA KUSHIRIKI KWA NAMNA MOJA AU NYINGINE KATIKA KUFANIKISHA MAUAJI HAYO, KATI YAO WAPO BAADHI AMBAO WANAMAHUSIANO NA MAREHEMU LAKINI MAJINA TUNAYAHIFADHI KWA AJILI YA UCHUNGUZI, MWILI WA MAREHEMU TAYARI UMEKABIDHIWA KWA NDUGU WA MAREHEMU KWA AJILI YA MAZISHI, CHANZO CHA MAUAJI HAYO INADAIWA KUWA NI MGOGORO WA MIRATHI YA MALI ZA FAMILIA.
KAMANDA WA POLISI MKOA WA MWANZA NAIBU KAMISHINA WA POLISI AHMED MSANGI ANATOA WITO KWA WANANCHI WA MKOA WA MWANZA, AKIWAOMBA KUACHA TABIA YA KUJICHUKULIA SHERIA MKONONI KWANI NI KOSA LA JINAI BALI PINDI WANAPOKUWA KATIKA MIGOGORO YA AINA YEYOTE ILE NA WATU WENGINE WANATAKIWA KUTOA TAARIFA KWA VYOMBO HUSIKA KAMA VILE POLISI, MAHAKAMA AU MABARAZA YA ARDHI ILI HATUA ZA KISHERIA ZIWEZE KUFUATWA NA HAKI IWEZE KUPATIKANA.
 KATIKA TUKIO LA PILI,
MNAMO TAREHE 25.04.2017 MAJIRA YA SAA 20:15HRS USIKU KATIKA MTAA WA NYASAKA KATA YA NYASAKA WILAYA YA ILEMELA JIJI NA MKOA WA MWANZA, MTU ALIYEFAHAMIKA KWA JINA LA KALA MACHAGE MIAKA 66, MKAZI WA MTAA WA NYASAKA ANASHIKILIWA NA JESHI LA POLISI KWA TUHUMA ZA KUMBAKA NA KUMPA UJAUZITO MJUKUU WAKE JINA TUNALIHIFADHI MWENYE UMRI WA MIAKA 16, MWANAFUNZI WA KIDATO CHA PILI SHULE YA SEKONDARI NYASAKA, KITENDO AMBACHO NI KINYUME NA SHERIA.
INADAIWA KUWA MTUHUMIWA ALIKUWA AKIISHI  NA MJUKUU WAKE NYUMBANI KWAKE TOKEA MWAKA 2011 AKITOKEA MUSOMA VIJIJINI, INASEMEKANA KUWA KWA KIPINDI CHOTE HICHO MTUHUMIWA ALIKUA NA TABIA YA KUMFANYIA UKATILI MJUKUU WAKE KWA KUMWINGILIA KIMWILI WAKATI AMBAPO MKEWE HAYUPO HUKU AKIMTISHIA KUWA ENDAPO ATASEMA BASI ATAMUACHISHA SHULE KISHA ATAMRUDISHA KIJIJINI KWAO.
INASEMEKANA KUWA BINTI ALIENDELEA KUVUMILIA HALI HIYO BILA KUMWAMBIA MTU YEYOTE, NDIPO TAREHE TAJWA HAPO JUU  WAALIMU WALITILIA MASHAKA HALI YAKE YA KIAFYA NDIPO WALIMPELKA  HOSPITALI KWA AJILI YA UCHUNGUZI WA DAKTARI, NDIPO BAADA YA UCHUNGUZI BINTI ALIGUNDULIKA KUWA ANAUJAUZITO WA MIEZI MINNE NA ALIPOHOJIWA ALIDAIWA KUWA AMEPEWA NA BABU YAKE.
WAALIMU WALITOA TAARIFA POLISI KUHUSIANA NA TUKIO HILO, AMBAPO ASKARI WALIFANYA UFUATILIAJI WA HARAKA NA KUFANIKIWA KUMKAMATA MTUHUMIWA, MTUHUMIWA YUPO POLISI KWA MAHOJIANO PINDI UCHUNGUZI UKIKAMILIKA ATAFIKISHWA MAHAKAMANI ILI HATUA STAHIKI ZA KISHERIA ZIWEZE KUCHUKULIWA DHIDI YAKE.
KAMANDA WA POLISI MKOA WA MWANZA NAIBU KAMISHINA WA POLISI AHMED MSANGI ANATOA ONYO KWA BAADHI YA WATU WENYE TABIA YA KUWATAMANI KIMAPENZI WANAFUNZI KWA KUWARUBUNI AIDHA KWA FEDHA ZAO KUACHA TABIA HIYO MARA MOJA, PIA ANAWAOMBA WANANCHI KUTOA TAARIFA POLISI ZA WATU WENYE TABIA ZA AINA KAMA HII ILI WAWEZE KUKAMATWA NA KUFIKISHWA KATIKA VYOMBO VYA SHERIA. 

IMETOLEWA NA:
DCP: AHMED MSANGI
KAMANDA WA POLISI (M) MWANZA

No comments